ราคาต่อรอง

   ทีเด็ด แจกฟรี!   I   ผลบอลสด   l   FUN88   l   12BET   l   RB88   I   M88   

ราคาต่อรอง / เรตบอล ประจำวัน! แจกฟรี!  By “SG-Team

ให้การสนันสนุนพวกเราโดยการสมัครเป็นสมาชิก ร่วมสนุกกับ PARTNERs ของเราด้วยนะจร้า!!!


fun88
ฝากเงินได้หลายช่องทาง ถอนเงินเข้าบัญชีโดยตรงและไม่มีค่าธรรมเนียม จัดการระบบด้วยตัวเอง

20/04/2018 :: ISRAEL LIGA ALEF
 19:30 FC Hayfa Robi Shapira [0.75H] Hapoel Ironi Baka Al Gharbiyye
20/04/2018 :: JORDAN 1ST DIVISION
 19:58 Ittihad Al Ramtha [0.25H] Sahab SC
 19:58 Al Salt [1H] Al Karmel
20/04/2018 :: ARGENTINA RESERVE LEAGUE
 20:00 Banfield (R) [0.25H] Godoy Cruz Antonio Tomba (R)
20/04/2018 :: BRAZIL CAMPEONATO PAULISTA (U20)
 20:00 Santo Andre U20 [0.25H] Gremio Osasco Audax U20
20/04/2018 :: ISRAEL LEUMIT LEAGUE PLAY OFF
 20:00 Hapoel Ramat Gan Givatayim [0.5H] Hapoel Marmorek Irony Rehovot
 20:00 Hapoel Bnei Lod [0.5H] Hapoel Kfar Saba
 20:00 Hapoel Petah Tikva [1.25H] Ironi Nesher
 20:00 Maccabi Ahi Nazareth [0.25H] Hapoel Afula
 20:00 Maccabi Herzliya [0] Hapoel Nir Ramat Hasharon
20/04/2018 :: Malaysia : FA Cup
 20:00 Felda United FC [0.5H] PKNP FC
 20:00 Johor Darul Takzim [0.75H] Pahang
20/04/2018 :: THAILAND LEAGUE 1
 20:00 Bangkok Glass FC [0] Bangkok United
20/04/2018 :: UKRAINE YOUTH CHAMPIONSHIP (U21) PLAY OFF
 20:00 Chernomorets Odessa U21 [0.75H] Veres Rivne U21
20/04/2018 :: UZBEKISTAN SUPER LEAGUE
 20:00 Navbahor Namangan [0] Bunyodkor Tashkent
20/04/2018 :: AFC WOMEN ASIAN CUP IN JORDAN
 20:45 China (W) [2H] Thailand (W)
20/04/2018 :: UAE 1ST DIVISION
 20:55 Al Hamriyah [0] Al Fujairah
 20:55 Masfut [0] Al Dhaid
 20:55 Khor Fakkan [0.25A] Al Ittihad Kalba
 20:55 Ras Al Khaimah [0.75A] Baniyas SC
 20:55 Al Arabi (UAE) [0.5A] Masafi
 20:55 Al Oruba Fujairah [0.25H] Dibba Al-Hisn
20/04/2018 :: PORTO INTERNATIONAL TOURNAMENT (U18) IN PORTUGAL
 21:00 France U18 [0.5H] Mexico U18
20/04/2018 :: ROMANIA 2ND DIVISION
 21:00 FC Ripensia Timisoara [0.75A] AFC Hermannstadt
 21:00 ACS Dacia Unirea Braila [0.5H] FC Academica Clinceni
20/04/2018 :: UAE : Arabian Gulf League
 21:00 Dibba Al Fujairah [0.25H] Emirates Club
 21:00 Al Wasl [1.5H] Hatta Dubai
 21:00 Al Dhafra [0] Shabab Al Ahli Dubai
20/04/2018 :: Bahrain : Premier League
 21:25 East Riffa [1.25H] Al Ittihad (BHR)
 21:25 Riffa Club [0.25H] Al Shabab (BHR)
 21:25 Manama [0.5H] Al Hidd
20/04/2018 :: Turkey : TTF Ligi 1
 21:58 Altinordu [2.25H] Manisaspor
20/04/2018 :: Algeria : Division 1
 22:00 ES Setif [1H] USM Blida
 22:00 US Biskra [0.5H] Paradou AC
 22:00 MC Alger [0.75H] NA Hussein Dey
 22:00 CS Constantine [0.75H] USM Alger
 22:00 USM Bel Abbes [0.5H] JS Saoura
 22:00 USM El Harrach [0.75H] DRB Tadjenanet
 22:00 CR Belouizdad [0.25H] JS Kabylie
 22:00 Olympique de Medea [0.5H] MC Oran
20/04/2018 :: CROATIA 2ND DIVISION
 22:00 NK Hrvatski Dragovoljac [0.75H] NK Solin
 22:00 NK Sesvete [0.75H] HNK Sibenik
20/04/2018 :: CZECH REPUBLIC 3RD DIVISION MSFL
 22:00 Olomouc HFK [0.25A] Unicov
20/04/2018 :: CZECH REPUBLIC NATIONAL FOOTBALL LEAGUE
 22:00 Fotbal Trinec [0.75H] MFK Vitkovice
20/04/2018 :: RUSSIA 2ND DIVISION
 22:00 SFC CRFSO Smolensk [0.75A] FSK Dolgoprudny
20/04/2018 :: SLOVAKIA SUPER LEAGUE PLAY OFF
 22:00 Tatran Presov [0.25A] FC Nitra
20/04/2018 :: UEFA YOUTH LEAGUE
 22:00 Manchester City U19 [0.5A] Barcelona U19
20/04/2018 :: UZBEKISTAN SUPER LEAGUE
 22:00 Qizilqum Zarafshon [0.75H] Neftchi Fargona
20/04/2018 :: RUSSIA 2ND DIVISION
 22:30 FC Murom [0.5A] FC Veles Moscow
20/04/2018 :: Denmark : Division 1
 23:00 Brabrand [1A] Esbjerg FB
 23:00 Skive IK [0.5A] Vendsyssel FF
 23:00 Thisted FC [0.5A] Viborg FF
 23:00 FC Fredericia [0.75H] Nykobing FC
 23:00 Fremad Amager [0] HB Koge
20/04/2018 :: MOROCCO BOTOLA PRO
 23:00 Chabab Rif Al Hoceima [0.5H] Racing Casablanca
20/04/2018 :: Poland : Division 1
 23:00 Ruch Chorzow [0.25H] Pogon Siedlce
20/04/2018 :: POLAND EKSTRAKLASA PLAY OFF
 23:00 Bruk-Bet Termalica Nieciecza [0.25H] Slask Wroclaw
20/04/2018 :: PORTO INTERNATIONAL TOURNAMENT (U18) IN PORTUGAL
 23:00 Portugal U18 [1.75H] Belarus U18
20/04/2018 :: Slovakia : Liga 2
 23:00 FK Pohronie [0] MFK Skalica
20/04/2018 :: AUSTRIA ERSTE LIGA
 23:30 WSG Swarovski Wattens [0.5A] FC Liefering
 23:30 Blau Weiss Linz [0.25A] SC Wiener Neustadt
 23:30 Floridsdorfer AC [1A] TSV Hartberg
 23:30 SV Ried [1.25H] Austria Lustenau
20/04/2018 :: Germany : Bundesliga 2
 23:30 Eintracht Braunschweig [0] Arminia Bielefeld
 23:30 Greuther Furth [0.25A] VfL Bochum
20/04/2018 :: Germany : Regionalliga Bavaria
 23:30 VfR Garching [1.25H] FC Unterfohring
20/04/2018 :: Various : Fantasy matches
 23:30 Eintracht Braunschweig + VfL Bochum [0.25H] Arminia Bielefeld + Greuther Furth
20/04/2018 :: AFC WOMEN ASIAN CUP IN JORDAN
 00:00 Japan (W) [0.5A] Australia (W)
20/04/2018 :: AUSTRIA REGIONAL LEAGUE EAST
 00:00 Austria Wien AM [0.5H] FC Marchfeld Mannsdorf
 00:00 SC Neusiedl am See 1919 [0.25H] St. Polten Juniors
20/04/2018 :: AUSTRIA REGIONAL LEAGUE MITTE
 00:00 SC Kalsdorf [0.25A] SK Austria Klagenfurt
 00:00 Deutschlandsberger SC [0.75H] SC Weiz
20/04/2018 :: BULGARIA FIRST PROFESSIONAL LEAGUE PLAY OFF
 00:00 Cherno More Varna [0.75H] Slavia Sofia
20/04/2018 :: Germany : Bundesliga 3
 00:00 SV Meppen [0.25H] Sportfreunde Lotte
20/04/2018 :: Germany : Regionalliga Bavaria
 00:00 TSV Buchbach [0] SpVgg Bayreuth
20/04/2018 :: Germany : Regionalliga Southwest
 00:00 Wormatia Worms [0] Hessen Kassel
20/04/2018 :: Poland : Division 1
 00:00 GKS Tychy [0.5H] Gornik Leczna
20/04/2018 :: Sweden : Superettan
 00:00 IK Brage [0] GAIS Goteborg
20/04/2018 :: Turkey : Super Ligi
 00:00 Istanbul Basaksehir [1.5H] Kayserispor
20/04/2018 :: France : Ligue 1
 00:30 Nantes [0.25H] Stade Rennais
20/04/2018 :: Germany : Regionalliga West
 00:30 Bonner SC [0.25A] Rot Weiss Oberhausen
20/04/2018 :: ROMANIA LIGA I PLAY OFF
 00:45 Dinamo Bucuresti [1H] ACS Poli Timisoara
20/04/2018 :: France : Ligue 2
 01:00 Sochaux Montbeliard [0.25H] Stade Brestois
 01:00 Reims [0.75H] Ajaccio
 01:00 Bourg en Bresse Peronnas 01 [0.75A] Nimes
 01:00 Chateauroux [0.75H] Chamois Niortais
 01:00 Lorient [1.5H] Valenciennes
 01:00 GFC Ajaccio [0.5H] Tours
 01:00 US Quevilly [0.25A] Paris FC
 01:00 Clermont [1H] US Orleans
 01:00 RC Lens [0.5H] Le Havre
20/04/2018 :: France : National Ligue
 01:00 FC Chambly [0.25A] Grenoble Foot 38
 01:00 USL Dunkerque [0.25A] Red Star Saint-Ouen
 01:00 Boulogne [0.25H] Pau FC
 01:00 Entente SSG [0.25H] GS Consolat Marseille
 01:00 US Concarneau [0.25H] US Avranches
 01:00 Rodez AF [0.5H] SO Cholet
 01:00 Lyon Duchere [0.5H] US Creteil
20/04/2018 :: Holland : Eerste Divisie
 01:00 Jong Utrecht [1.5A] Fortuna Sittard
 01:00 Jong PSV Eindhoven [1.25H] Dordrecht
 01:00 NEC Nijmegen [2.25H] Jong AZ Alkmaar
 01:00 De Graafschap [1.25H] Telstar
 01:00 FC Eindhoven [0.25H] Almere City FC
 01:00 RKC Waalwijk [0.25H] Go Ahead Eagles
 01:00 Volendam [0.5A] Jong Ajax
 01:00 MVV Maastricht [0.75H] FC Oss
 01:00 SC Cambuur [1.5H] Helmond Sport
 01:00 Den Bosch [0.5A] FC Emmen
20/04/2018 :: CZECH REPUBLIC 1ST DIVISION
 01:15 Sparta Praha [0.75H] FK Jablonec
20/04/2018 :: Denmark : Division 1
 01:15 Vejle BK [1H] FC Roskilde
20/04/2018 :: AUSTRIA ERSTE LIGA
 01:30 SV Kapfenberger [0.75A] Wacker Innsbruck
20/04/2018 :: BELGIUM FIRST DIVISION B PLAY OFF
 01:30 Union Saint-Gilloise [0] KVC Westerlo
20/04/2018 :: BELGIUM UEFA EUROPA LEAGUE PLAY OFF
 01:30 Zulte Waregem [1H] KV Kortrijk
20/04/2018 :: POLAND EKSTRAKLASA PLAY OFF
 01:30 Zaglebie Lubin [0.5A] Lech Poznan
20/04/2018 :: Various : Fantasy matches
 01:30 Zulte Waregem + Cordoba CF [2H] KV Kortrijk + Sevilla Atletico
 01:30 Zulte Waregem + Real Oviedo [1.25H] KV Kortrijk + Real Valladolid
20/04/2018 :: England : League 2
 01:45 Coventry City [0.75H] Stevenage FC
20/04/2018 :: England : League Championship
 01:45 Millwall [0.25A] Fulham
20/04/2018 :: Germany : Bundesliga
 01:45 Borussia Monchengladbach [0.75H] VfL Wolfsburg
20/04/2018 :: IRELAND 1ST DIVISION
 01:45 Shelbourne [0] Galway United
20/04/2018 :: IRELAND PREMIER DIVISION
 01:45 Dundalk [1.25H] Derry City
 01:45 Waterford FC [0.5H] Bray Wanderers
20/04/2018 :: ITALY SERIE C
 01:45 Pisa [0.75H] US Pontedera
20/04/2018 :: Poland : Division 1
 01:45 Stal Mielec [0.25H] Odra Opole
20/04/2018 :: WALES PREMIER LEAGUE PLAY OFF
 01:45 The New Saints [0.75H] Gap Connahs Quay
20/04/2018 :: France : Ligue 1
 02:00 Dijon [1.25A] Olympique Lyonnais
20/04/2018 :: IRELAND 1ST DIVISION
 02:00 Finn Harps [1H] Cabinteely FC
 02:00 Wexford FC [1.25H] Athlone Town
20/04/2018 :: IRELAND PREMIER DIVISION
 02:00 Bohemians [0.75A] Cork City
 02:00 Shamrock Rovers [1.25H] Limerick 37
20/04/2018 :: SPAIN SEGUNDA DIVISION
 02:00 Real Oviedo [0.25H] Real Valladolid
 02:00 Cordoba CF [1H] Sevilla Atletico
20/04/2018 :: Various : Fantasy matches
 02:00 Leganes + Olympique Lyonnais [1.5H] Deportivo La Coruna + Dijon
20/04/2018 :: WALES PREMIER LEAGUE PLAY OFF
 02:00 Aberystwyth Town [0.5H] Carmarthen Town
20/04/2018 :: Spain : Primera Division
 02:15 Leganes [0.25H] Deportivo La Coruna
20/04/2018 :: PORTUGAL SUPER LIGA
 02:30 Sporting Braga [1.25H] Maritimo
20/04/2018 :: Paraguay : Primera Division
 04:30 Nacional Asuncion [0.75H] Independiente FBC
20/04/2018 :: ARGENTINA SUPER LIGA
 05:00 Argentinos Juniors [1.5H] Club Olimpo
20/04/2018 :: Brazil : Division B
 05:15 Juventude [0.25H] Oeste FC SP
21/04/2018 :: Chile : Apertura
 06:00 Union Espanola [0.25H] Huachipato
21/04/2018 :: Venezuela : Primera Division
 06:00 Trujillanos FC [0] Zulia FC
21/04/2018 :: Brazil : Division B
 06:30 Sao Bento SP [0.25H] CSA AL
21/04/2018 :: Paraguay : Primera Division
 06:45 Club General Diaz [1.5A] Olimpia Asuncion
21/04/2018 :: Mexico : Clausura
 07:00 Puebla FC [0.25A] Club America
21/04/2018 :: ARGENTINA SUPER LIGA
 07:15 Estudiantes La Plata [0.25H] Belgrano
21/04/2018 :: Ecuador : Serie A
 07:15 SD Aucas [0.5H] Tecnico Universitario
21/04/2018 :: Brazil : Division B
 07:30 Paysandu PA [0.25H] Londrina PR
21/04/2018 :: USA : MLS
 08:00 Sporting Kansas City [1H] Vancouver Whitecaps FC
21/04/2018 :: Mexico : Clausura
 09:00 Atlas [0.25H] Guadalajara Chivas
21/04/2018 :: Japan : J-League
 11:01 Shimizu S-Pulse [0.25A] FC Tokyo
 12:00 Vegalta Sendai [0.25H] Jubilo Iwata
 12:00 Hiroshima Sanfrecce [0.5H] Sagan Tosu
21/04/2018 :: KOREA K LEAGUE 1
 12:00 FC Seoul [0.5H] Daegu FC
 12:00 Jeonnam Dragons [0] Gangwon FC
21/04/2018 :: Japan : J2-League
 13:00 Kyoto Sanga [0.5H] Roasso Kumamoto
 13:00 Tokyo Verdy [0.25H] Mito Hollyhock
21/04/2018 :: Japan : J-League
 14:00 Kawasaki Frontale [0.25H] Kashima Antlers
 14:00 Vissel Kobe [0.75H] Nagoya Grampus
 14:00 Urawa Red Diamonds [0.5H] Consadole Sapporo
 14:00 Yokohama Marinos [0.5H] Shonan Bellmare
21/04/2018 :: KOREA K LEAGUE 1
 14:00 Pohang Steelers [0.25H] Sangju Sangmu
21/04/2018 :: China : Super League
 14:30 Hebei China Fortune [1H] Beijing Renhe
21/04/2018 :: Japan : J2-League
 16:00 Ehime FC [0.25A] Ventforet Kofu
 17:00 Fagiano Okayama [0.5H] FC Gifu
21/04/2018 :: Japan : J-League
 17:00 Gamba Osaka [0.5A] Cerezo Osaka
21/04/2018 :: Poland : Division 1
 17:30 OKS Stomil Olsztyn [0] Puszcza Niepolomice
21/04/2018 :: Turkey : Super Ligi
 17:30 Genclerbirligi [0.25H] Osmanlispor FK
21/04/2018 :: Germany : Bundesliga 2
 18:00 SSV Jahn Regensburg [0.5H] St. Pauli
 18:00 SV Sandhausen [0.25H] Darmstadt 98
 18:00 Union Berlin [0.5H] FC Heidenheim 1846
21/04/2018 :: Poland : Division 1
 18:00 Olimpia Grudziadz [0.25A] Chojniczanka Chojnice
21/04/2018 :: Spain : Primera Division
 18:00 SD Eibar [0.25H] Getafe CF
21/04/2018 :: England : Premier League
 18:30 West Bromwich Albion [1A] Liverpool
21/04/2018 :: ENGLISH NATIONAL LEAGUE
 18:30 Eastleigh [0.5A] Macclesfield Town
21/04/2018 :: SCOTLAND PREMIERSHIP PLAY OFF
 18:30 Hibernian [1A] Celtic
21/04/2018 :: China : Super League
 18:35 Guangzhou R&F [0] Shandong Luneng
 18:35 Guizhou Hengfeng [0.25H] Changchun Yatai
21/04/2018 :: Germany : Bundesliga 3
 19:00 FC Magdeburg [1.25H] SC Fortuna Koln
 19:00 Hansa Rostock [0.25A] SV Wehen Wiesbaden
 19:00 Wurzburger Kickers [1H] Chemnitzer
 19:00 SC Paderborn 07 [1.25H] SpVgg Unterhaching
21/04/2018 :: Sweden : Superettan
 19:00 Orgryte IS [0] Halmstads
21/04/2018 :: ITALY SERIE C
 19:30 Robur Siena [1.25H] AC Cuneo 1905
 19:30 US Gavorrano [0.25A] Alessandria
 19:30 Lucchese [0] Olbia
 19:30 Arzachena [0.25A] Livorno
21/04/2018 :: CZECH REPUBLIC 1ST DIVISION
 20:00 Sigma Olomouc [0.5H] Banik Ostrava
21/04/2018 :: Finland : Veikkausliiga
 20:00 Inter Turku [0.5H] TPS Turku
 20:00 HJK Helsinki [1.25H] KuPS
 20:00 Seinajoen JK [0.25H] Honka Espoo
 20:00 Lahti [0.25H] Ilves Tampere
21/04/2018 :: France : Ligue 2
 20:00 AS Nancy Lorraine [0.5H] AJ Auxerre
21/04/2018 :: France : National Ligue
 20:00 AS Beziers [0] Stade Lavallois
21/04/2018 :: Italy : Serie A
 20:00 Spal 2013 [0.75A] AS Roma
21/04/2018 :: Italy : Serie B
 20:00 Cremonese [0.5H] Ascoli
 20:00 Brescia [0.5H] Cesena
 20:00 Novara [0.25H] Venezia
 20:00 Foggia [0.25H] Bari
 20:00 Salernitana [0.25H] Cittadella
 20:00 Parma [0.75H] Carpi FC 1909