ผลบอลสด

   ทีเด็ด แจกฟรี!   I   ผลบอลสด   l   FUN88   l   12BET   l   RB88   I   M88   

ผลฟุตบอลสดรอบโลก! แจกฟรี!  By “SG-Team

ให้การสนันสนุนพวกเราโดยการสมัครเป็นสมาชิก ร่วมสนุกกับ PARTNERs ของเราด้วยนะจร้า!!!


fun88
ฝากเงินได้หลายช่องทาง ถอนเงินเข้าบัญชีโดยตรงและไม่มีค่าธรรมเนียม จัดการระบบด้วยตัวเอง

 Africa :: African Nations Championship
22:30 Angola  -vs-  Cameroon
01:30 Congo  -vs-  Burkina Faso
 Algeria :: Ligue 1
20:00 Medea  -vs-  Bel Abbes
21:00 Constantine  -vs-  Tadjenant
21:00 Oran  -vs-  Paradou
21:00 USM Alger  -vs-  Hussein Dey
00:00 ES Setif  -vs-  MC Alger
 Argentina :: Torneos De Verano
72′ Racing Club  1-2  Independiente
 Asia :: AFC Championship U23 – Play Offs
14:00 South Korea U23  -vs-  Malaysia U23
17:30 Iraq U23  -vs-  Vietnam U23
 Australia :: A-League
12:35 Newcastle Jets  -vs-  Wellington Phoenix
14:50 Sydney FC  -vs-  Central Coast Mariners
 Australia :: National Youth League
05:30 FT Canberra United (U21)  2-3  Newcastle Jets (U21)
11:00 Melbourne Victory (U21)  -vs-  Melbourne City (U21)
 Australia :: W-League
14:30 Perth (W)  -vs-  Canberra (W)
 Australia & Oceania :: OFC Champions League – Preliminary
05:00 Veitongo (Ton)  -vs-  Pago (Asa)
 Bahrain :: Premier League
19:45 Al-Muharraq  -vs-  Al Riffa
19:45 Malkia  -vs-  Al-Ittihad
22:15 Al-Hadd  -vs-  Al-Shabbab
 Belgium :: Jupiler League
23:00 St. Liege  -vs-  Eupen
01:00 Oostende  -vs-  Kortrijk
01:00 Waasland-Beveren  -vs-  St. Truiden
01:30 KV Mechelen  -vs-  Waregem
 Belgium :: Proximus League
22:00 St. Gilloise  -vs-  Westerlo
01:30 KSV Roeselare  -vs-  Beerschot Wilrijk
 Belgium :: First Amateur Division
00:30 Dessel  -vs-  Oosterzonen
01:00 ASV Geel  -vs-  Dender
01:00 Deinze  -vs-  Seraing
01:00 Virton  -vs-  Patro Eisden
 Belgium :: Second Amateur Division Group ACFF
01:00 Sprimont-Comblain  -vs-  RWDM 47
01:00 Wallonne Ciney  -vs-  RFC Liege
 Belgium :: Second Amateur Division Group VFV A
00:30 Mandel United  -vs-  Gullegem
00:30 Torhout  -vs-  Boom
01:00 KRC Gent  -vs-  Saint Eloois
01:00 Temse  -vs-  Olsa Brakel
 Belgium :: Second Amateur Division Group VFV B
00:30 K. FC Turnhout  -vs-  Spouwen-Mopertingen
01:00 City Pirates  -vs-  Tessenderlo
01:00 Hasselt  -vs-  Overijse
01:00 Hoogstraten  -vs-  Hades
 Botswana :: Premier League
20:00 Centre Chiefs  -vs-  Gaborone Utd
20:30 Security Systems  -vs-  Sankoyo Bush Bucks
22:00 Orapa United  -vs-  Jwaneng Galaxy FC
23:00 Gilport Lions  -vs-  Township Rollers
23:00 Tafic FC  -vs-  Uniao Flamengo
 Brazil :: Campeonato Brasiliense
01:00 PP Ceilandia  Postp.  Paranoa
01:00 Paracatu  -vs-  Samambaia
01:00 Santa Maria  -vs-  Luziania
 Brazil :: Campeonato Carioca – Taca Guanabara
00:00 Boavista  -vs-  Macae
00:00 Portuguesa RJ  -vs-  Madureira
01:00 Fluminense  -vs-  Botafogo RJ
 Brazil :: Campeonato Carioca – Relegation Group
00:00 Resende  -vs-  America RJ
 Brazil :: Campeonato Cearense – First stage
05:00 FT Ceara  5-2  Guarani de Juazeiro
01:00 Horizonte  -vs-  Floresta EC
 Brazil :: Campeonato Gaucho
00:30 Gremio  -vs-  SER Caxias
 Brazil :: Campeonato Goiano
01:00 Atletico GO  -vs-  Gremio Anapolis
 Brazil :: Campeonato Mineiro
01:00 Tupi  -vs-  Uberlandia
05:30 Caldense  -vs-  Cruzeiro
 Brazil :: Campeonato Paraense
02:00 Independente  -vs-  Remo
05:00 Paragominas  -vs-  Aguia De Maraba
 Brazil :: Campeonato Paranaense – First stage
01:00 Atletico-PR  -vs-  Maringa FC
 Brazil :: Campeonato Paulista
00:30 Mirassol  -vs-  Sao Bento
03:00 Sao Paulo  -vs-  Novorizontino
05:00 Ferroviaria  -vs-  Ituano
 Brazil :: Campeonato Pernambucano – First stage
05:00 FT Nautico   3-2  America PE
03:30 Sport Recife  -vs-  Afogados da Ingazeira
 Brazil :: Campeonato Potiguar – First stage
01:00 Baraunas  -vs-  America RN
 Brazil :: Campeonato Sergipano – First stage
00:35 Dorense  -vs-  Frei Paulistano
00:35 Sergipe  -vs-  Socorrense
 Brazil :: Campeonato Sul-Matogrossense
01:00 Novoperario  -vs-  Uniao
 Brazil :: Campeonato Paraibano
01:00 Auto Esporte  -vs-  Serrano PB
 Brazil :: Campeonato Maranhense
04:30 Imperatriz  -vs-  Moto Club
 Brazil :: Copa Sao Paulo de juniores – Play Offs
05:30 FT Avai (U20)  0-1  Flamengo RJ (U20)
 Burundi :: Ligue A
20:00 Jeunes Athletiques  -vs-  Le Messager
 Costa Rica :: Primera Division – Clausura
02:30 U.C.R.  -vs-  Guadalupe
 Cyprus :: First Division
20:00 AEL Limassol  -vs-  Omonia
21:00 Doxa  -vs-  Alki Oroklini
23:00 Anorthosis  -vs-  Achnas
 Cyprus :: Division 2
18:30 Anagennisi Derynia  -vs-  Othellos Athienou
18:30 ASIL Lysi  -vs-  Paralimni
18:30 Voroklinis  -vs-  Halkanoras
18:30 Zakakiou  -vs-  Karmiotissa
 Czech Republic :: Tipsport liga
16:00 Bohemians 1905  -vs-  Olympia Prague
16:00 Frydek-Mistek  -vs-  Prostejov
16:00 Liberec  -vs-  Jihlava
18:00 Jablonec  -vs-  Hradec Kralove
18:00 Mas Taborsko  -vs-  Varnsdorf
18:00 Skalica  -vs-  FK Pardubice
 Egypt :: Premier League
18:30 El Masry  -vs-  Petrojet
21:00 Enppi  -vs-  Wadi Degla
23:30 El-Entag El-Harby  -vs-  El Gaish
 El Salvador :: Primera Division – Clausura
03:00 Pasaquina  -vs-  FAS
 England :: Premier League
18:30 Brighton  -vs-  Chelsea
21:00 Arsenal  -vs-  Crystal Palace
21:00 Burnley  -vs-  Manchester United
21:00 Everton  -vs-  West Brom
21:00 Leicester  -vs-  Watford
21:00 Stoke  -vs-  Huddersfield
21:00 West Ham  -vs-  Bournemouth
23:30 Manchester City  -vs-  Newcastle
 England :: Championship
21:00 Aston Villa  -vs-  Barnsley
21:00 Bolton  -vs-  Ipswich
21:00 Fulham  -vs-  Burton
21:00 Leeds  -vs-  Millwall
21:00 Norwich  -vs-  Sheffield Utd
21:00 Preston  -vs-  Birmingham
21:00 QPR  -vs-  Middlesbrough
21:00 Reading  -vs-  Brentford
21:00 Sunderland  -vs-  Hull City
21:00 Wolves  -vs-  Nottingham
23:30 Sheffield Wed  -vs-  Cardiff
 England :: League One
21:00 AFC Wimbledon  -vs-  Blackpool
21:00 Bristol Rovers  -vs-  Bradford
21:00 Charlton  -vs-  Walsall
21:00 Fleetwood Town  -vs-  Blackburn
21:00 Northampton  -vs-  Milton Keynes Dons
21:00 Oxford Utd  -vs-  Bury
21:00 Peterborough  -vs-  Oldham
21:00 Plymouth  -vs-  Wigan
21:00 Rochdale  -vs-  Southend
21:00 Rotherham  -vs-  Portsmouth
21:00 Scunthorpe  -vs-  Gillingham
21:00 Shrewsbury  -vs-  Doncaster
 England :: League Two
21:00 Accrington  -vs-  Port Vale
21:00 Barnet  -vs-  Lincoln City
21:00 Colchester  -vs-  Grimsby Town
21:00 Coventry  -vs-  Swindon
21:00 Crewe  -vs-  Wycombe
21:00 Forest Green  -vs-  Cambridge Utd
21:00 Luton  -vs-  Morecambe
21:00 Mansfield  -vs-  Cheltenham
21:00 Notts County  -vs-  Exeter
21:00 Stevenage  -vs-  Carlisle
21:00 Yeovil  -vs-  Chesterfield
 England :: Vanarama National League
18:30 Sutton  -vs-  Dagenham & Red.
21:00 Aldershot  -vs-  Ebbsfleet
21:00 Boreham Wood  -vs-  Dover Ath.
21:00 Chester  -vs-  Gateshead
21:00 Fylde  -vs-  Macclesfield
21:00 Guiseley  -vs-  Barrow
21:00 Halifax  -vs-  Leyton Orient
21:00 Hartlepool  -vs-  Wrexham
21:00 Maidstone  -vs-  Eastleigh
21:00 Solihull  -vs-  Woking
21:00 Torquay  -vs-  Bromley
21:00 Tranmere  -vs-  Maidenhead
 England :: Vanarama National League North
21:00 Alfreton  -vs-  Leamington
21:00 Blyth Spartans  -vs-  United of Manchester
21:00 Bradford PA  -vs-  Gainsborough
21:00 Curzon  -vs-  Kidderminster
21:00 Darlington  -vs-  Chorley
21:00 North Ferriby  -vs-  Boston
21:00 Salford  -vs-  Harrogate
21:00 Southport  -vs-  Stockport
21:00 Tamworth  -vs-  Brackley
21:00 Telford  -vs-  Nuneaton
21:00 York  -vs-  Spennymoor
 England :: Vanarama National League South
21:00 Bath City  -vs-  Concord
21:00 Bognor  -vs-  Wealdstone
21:00 Braintree  -vs-  Hemel
21:00 Chippenham Town  -vs-  Dartford
21:00 Eastbourne Borough  -vs-  St. Albans
21:00 East Thurrock  -vs-  Oxford City
21:00 Hampton & Richmond  -vs-  Hungerford
21:00 Havant & Waterlooville  -vs-  Gloucester City
21:00 Poole Town  -vs-  Welling
21:00 Weston  -vs-  Chelmsford
21:00 Whitehawk  -vs-  Truro
 England :: Southern Premier League
21:00 Banbury  -vs-  Basingstoke
21:00 Biggleswade Town  -vs-  Slough
21:00 Bishop’s Stortford  -vs-  Gosport
21:00 Dorchester  -vs-  Hereford
21:00 Farnborough  -vs-  Dunstable Town
21:00 Kings Lynn  -vs-  Weymouth
21:00 Merthyr Town  -vs-  Kettering
21:00 Redditch  -vs-  Kings Langley
21:00 Royston  -vs-  Chesham
21:00 St. Neots  -vs-  Frome
21:00 Stratford  -vs-  Hitchin
21:00 Tiverton  -vs-  St Ives
 England :: Northern Premier League
21:00 Ashton Utd  -vs-  Stafford
21:00 Farsley  -vs-  Buxton
21:00 Mickleover  -vs-  Marine
21:00 Nantwich  -vs-  Lancaster
21:00 Rushall  -vs-  Whitby
21:00 Shaw Lane  -vs-  Halesowen
21:00 Stalybridge  -vs-  Grantham Town
21:00 Stourbridge  -vs-  Altrincham
21:00 Warrington  -vs-  Hednesford
21:00 Workington  -vs-  Barwell
 England :: Bostik League
21:00 Billericay  -vs-  Harrow
21:00 Burgess Hill  -vs-  Enfield Town
21:00 Dorking  -vs-  Harlow
21:00 Dulwich Hamlet  -vs-  Merstham
21:00 Folkestone  -vs-  Lowestoft
21:00 Kingstonian  -vs-  Brightlingsea
21:00 Leiston  -vs-  Tonbridge
21:00 Margate  -vs-  Tooting & Mitcham
21:00 Needham Market  -vs-  Hendon
21:00 Staines  -vs-  Worthing
21:00 Thurrock  -vs-  Leatherhead
21:00 Wingate & Finchley  -vs-  Metropolitan
 England :: Premier League U18
17:00 Everton (U18)  -vs-  West Brom (U18)
17:00 Southampton (U18)  -vs-  Fulham (U18)
17:00 Stoke City (U18)  -vs-  Manchester United (U18)
17:30 Brighton (U18)  -vs-  Tottenham (U18)
18:00 Reading (U18)  -vs-  Leicester (U18)
18:00 PP West Ham (U18)  Postp.  Arsenal (U18)
18:05 Chelsea (U18)  -vs-  Norwich (U18)
18:30 Aston Villa (U18)  -vs-  Swansea (U18)
18:30 Manchester City (U18)  -vs-  Middlesbrough (U18)
19:00 Derby (U18)  -vs-  Sunderland (U18)
 Ethiopia :: Premier League
17:00 Ethiopia Bunna  -vs-  Awassa
19:00 Mebrat Hail  -vs-  Dire Dawa
 Finland :: Suomen Cup
18:00 HJK  -vs-  PEPO
18:00 TPS  -vs-  Klubi 04
19:00 PS Kemi  -vs-  AC Kajaani
 France :: Ligue 1
22:00 Nantes  -vs-  Bordeaux
01:00 Amiens  -vs-  Guingamp
01:00 Montpellier  -vs-  Toulouse
01:00 Rennes  -vs-  Angers
01:00 Strasbourg  -vs-  Dijon
01:00 Troyes  -vs-  Lille
 France :: Ligue 2
20:00 Nimes  -vs-  Chateauroux
 France :: National
19:45 Laval  -vs-  Rodez
 France :: National 2 – Group A
23:00 Hyeres  -vs-  Marignane
23:00 Martigues  -vs-  Toulon
23:00 Nice II  -vs-  Sete
23:00 Stade Bordelais  -vs-  Marseille II
23:00 Tarbes  -vs-  Monaco II
23:30 Bergerac  -vs-  Pezenas
00:00 Frejus Saint Raphael  -vs-  Grasse
00:00 Stade Montois  -vs-  Colomiers
 France :: National 2 – Group B
21:00 PP Paris SG II  Postp.  Andrezieux
22:00 PP Schiltigheim  Postp.  Annecy
22:00 Villefranche  -vs-  Lyon II
23:00 Le Puy  -vs-  Monts
23:00 Montceau  -vs-  Jura Sud
23:00 PP Raon L Etape  Postp.  St. Louis Neuweg
23:30 Moulins-Yzeure  -vs-  Saint Priest
 France :: National 2 – Group C
23:00 PP Amiens AC  Postp.  Sainte-Genevieve
23:00 PP Arras  Postp.  Reims 2
23:00 PP Fleury-Merogis  Postp.  Lens II
23:00 PP JA Drancy  Postp.  IC Croix
23:00 Lille II  -vs-  Sedan
23:00 PP Poissy  Postp.  Furiani Agliani
23:00 PP Viry-Chatillon  Postp.  Lusitanos
01:00 Bastia-Borgo  -vs-  Beauvais
 France :: National 2 – Group D
23:00 PP Chartres  Postp.  Vitre
23:00 PP Granville  Postp.  Le Havre II
23:00 Le Mans  -vs-  Rennes II
23:00 PP Saint-Malo  Postp.  Romorantin
23:00 PP Saint-Pryve  Postp.  Limoges
23:00 Stade Briochin  -vs-  Boulogne
23:00 Trelissac  -vs-  Mantes
23:30 PP Fontenay  Postp.  Lorient II
 Gabon :: Championnat D1
20:30 Akanda  -vs-  Olympique de Mandji
20:30 Lozo  -vs-  Nguen Asuku
20:30 Mangasport  -vs-  Missile
20:30 Oyem  -vs-  CF Mounana
20:30 Pelican  -vs-  Adouma
20:30 Stade Mandji  -vs-  Mberi Sportif
 Germany :: Bundesliga
20:30 B. Monchengladbach  -vs-  Augsburg
20:30 Freiburg  -vs-  RB Leipzig
20:30 Hoffenheim  -vs-  Bayer Leverkusen
20:30 Mainz  -vs-  Stuttgart
20:30 Wolfsburg  -vs-  Eintracht Frankfurt
23:30 Hamburger SV  -vs-  FC Koln
 Germany :: 3. Liga
19:00 Chemnitzer  -vs-  Paderborn
19:00 Fortuna Koln  -vs-  Jena
19:00 Hallescher  -vs-  Aalen
19:00 Karlsruher  -vs-  Unterhaching
19:00 Lotte  -vs-  Zwickau
19:00 Sonnenhof Grossaspach  -vs-  Hansa Rostock
19:00 Wehen  -vs-  VfL Osnabruck
 Greece :: Super League
19:00 Platanias FC  -vs-  Levadiakos
21:15 Panathinaikos  -vs-  Kerkyra
23:30 AEL Larissa  -vs-  AEK Athens FC
 Greece :: Football League
19:00 Aris  -vs-  Karaiskakis
 Honduras :: Liga Nacional – Clausura
05:00 Olimpia  -vs-  Real Sociedad
 Hong Kong :: Premier League
12:30 Guangzhou R&F (U19)  -vs-  Yuen Long
15:30 Pegasus  -vs-  Southern District
 Iceland :: Fotbolti.net Cup
20:00 Breidablik  -vs-  Vestmannaeyjar
 India :: ISL
20:30 Pune City  -vs-  ATK
 India :: I-League
14:30 Aizawl  -vs-  NEROCA
18:00 Chennai City  -vs-  Gokulam
 Indonesia :: President Cup
14:30 Bhayangkara Utd  -vs-  PSIS Semarang
18:30 Arema FC  -vs-  Persela Lamongan
 Iran :: Persian Gulf Pro League
17:00 Foolad  -vs-  Paykan
 Iraq :: Super League
17:30 Al Diwaniya  -vs-  Baghdad
17:30 Naft Al Junoob  -vs-  Al Quwa Al Jawiya
21:00 Al Zawraa  -vs-  Al Shorta
 Israel :: Ligat ha’Al
20:00 Hapoel Haifa  -vs-  Shmona
22:00 H. Raanana  -vs-  Yehuda
22:15 Moadon Sport Ashdod  -vs-  Maccabi Haifa
00:30 H. Akko  -vs-  H. Beer Sheva
 Italy :: Serie B
20:00 Ascoli  -vs-  Cittadella
20:00 Cremonese  -vs-  Parma
20:00 Empoli  -vs-  Ternana
20:00 Foggia  -vs-  Pescara
20:00 Frosinone  -vs-  Pro Vercelli
20:00 Novara  -vs-  Carpi
20:00 Perugia  -vs-  Entella
20:00 Salernitana  -vs-  Venezia
23:00 Spezia  -vs-  Palermo
01:30 Cesena  -vs-  Bari
 Italy :: Serie C – Group A
19:30 Arzachena  -vs-  Siena
19:30 Piacenza  -vs-  Olbia
 Italy :: Serie C – Group B
19:30 Gubbio  -vs-  Mestre
21:30 Bassano  -vs-  Santarcangelo
21:30 FeralpiSalo  -vs-  Sambenedettese
21:30 Fermana  -vs-  Sudtirol
21:30 Pordenone  -vs-  Fano
21:30 Teramo  -vs-  Vicenza
23:30 Triestina  -vs-  Ravenna
 Italy :: Serie C – Group C
01:30 Siracusa  -vs-  Rende
 Italy :: Serie D – Group F
19:30 San Nicolo  -vs-  ASD Francavilla
 Italy :: Serie D – Group G
19:30 Flaminia  -vs-  Budoni
19:30 Latte Dolce  -vs-  Rieti
20:00 Latina  -vs-  Cassino
 Italy :: Primavera 1
16:00 Genoa (U19)  -vs-  Napoli (U19)
16:00 Udinese (U19)  -vs-  Inter (U19)
18:00 AC Milan (U19)  -vs-  Sassuolo (U19)
19:00 Chievo (U19)  -vs-  Lazio (U19)
19:30 AS Roma (U19)  -vs-  Verona (U19)
19:30 Torino (U19)  -vs-  Sampdoria (U19)
20:00 Fiorentina (U19)  -vs-  Atalanta (U19)
 Italy :: Primavera 2
16:00 Bari (U19)  -vs-  Palermo (U19)
16:00 Cagliari (U19)  -vs-  Frosinone (U19)
16:00 Carpi (U19)  -vs-  Parma (U19)
19:30 Ascoli (U19)  -vs-  Foggia (U19)
19:30 Benevento (U19)  -vs-  Crotone (U19)
19:30 Brescia (U19)  -vs-  Entella (U19)
19:30 Cittadella (U19)  -vs-  Cesena (U19)
19:30 Empoli (U19)  -vs-  Novara (U19)
19:30 Pro Vercelli (U19)  -vs-  Spal (U19)
19:30 Ternana (U19)  -vs-  Salernitana (U19)
20:00 Spezia (U19)  -vs-  Venezia (U19)
 Lebanon :: Premier League
18:15 Al Ahed  -vs-  Al Nabi Sheet
18:15 Al Akhaa Al Ahli Aley  -vs-  Al Arabi Beirut
18:15 Salam Zgharta  -vs-  Al Islah
20:00 Tadamon  -vs-  Al Ansar
 Malta :: FA Trophy
19:00 Mosta  -vs-  Zejtun Corinthians
19:00 Tarxien  -vs-  Lija Athletic
20:30 Kercem Ajax  -vs-  Qrendi
21:00 Hamrun  -vs-  Sliema
21:15 Balzan  -vs-  Naxxar Lions
 Mexico :: Primera Division – Clausura
89′ Puebla  2-0  Veracruz
09:00 Atlas  -vs-  Toluca
05:00 Cruz Azul  -vs-  Club Leon
05:00 Queretaro  -vs-  U.A.N.L.- Tigres
 Mexico :: Liga de Ascenso – Clausura
86′ UAEM Potros  2-3  Alebrijes Oaxaca
90′ Zacatecas Mineros  1-1  Leones Negros
45+’ Atl. San Luis  0-0  Tampico Madero
45+’ Correcaminos  0-0  Juarez
05:00 Zacatepec  -vs-  Cimarrones de Sonora
 Morocco :: Elite 2
22:00 PP Benguerir  Postp.  Sale
22:00 PP Dcheira  Postp.  Ittihad Khemisset
22:00 PP KAC Kenitra  Postp.  Jeunesse Massira
22:00 PP Maghreb Fez  Postp.  Kasba Tadla
22:00 PP Mouloudia Oujda  Postp.  Rachad Bernoussi
22:00 PP Raja Beni Mellal  Postp.  Wydad Fes
22:00 PP Widad Temara  Postp.  USM Oujda
22:00 PP Youssoufia Berrechid  Postp.  Sidi Kacem
 Myanmar :: National League
15:00 Yangon United  -vs-  Zwekapin United
15:30 Mawyawadi  -vs-  GFA
15:30 Yadanarbon  -vs-  Rakhine United
 Netherlands :: Eredivisie
23:30 Roda  -vs-  Twente
00:45 Den Haag  -vs-  Venlo
00:45 Zwolle  -vs-  Breda
01:45 Vitesse  -vs-  Heerenveen
 Netherlands :: Tweede Divisie
19:00 AFC  -vs-  IJsselmeervogels
19:30 Barendrecht  -vs-  Katwijk
20:00 Kozakken Boys  -vs-  Jong Sparta Rotterdam
20:30 GVVV  -vs-  HFC
20:30 PP Lisse  Postp.  TEC
20:30 Rijnsburgse Boys  -vs-  HHC
21:00 De Dijk  -vs-  Excelsior Maassluis
23:00 Achilles 29  -vs-  VVSB
 Netherlands :: Derde Divisie
19:30 Capelle  -vs-  ASWH
19:30 Harkemase Boys  -vs-  DVS ’33 Ermelo
19:30 Scheveningen  -vs-  ACV Assen
19:30 Spijkenisse  -vs-  Almere City 2
19:30 VVOG  -vs-  VV DOVO
20:00 Jong Groningen  -vs-  Magreb
20:00 Quick Boys  -vs-  ONS Sneek
20:00 Spakenburg  -vs-  ODIN ’59
21:00 Jong FC Twente  -vs-  Jong Volendam
23:00 Westlandia  -vs-  HV & CV Quick
 Netherlands :: KNVB Beker Women
20:00 Oranje Nassau (W)  -vs-  AZ Alkmaar 2 (W)
 Nicaragua :: Primera Division – Clausura
07:00 FT Juventus Managua  0-4  Managua FC
 Niger :: Ligue 1
21:00 Akokana  -vs-  SONIDEP
21:00 ASFAN  -vs-  Espoir
21:00 ASGNN  -vs-  Nigelec
21:00 Douanes Niamey  -vs-  Police
21:00 Jangorzo  -vs-  Entente
21:00 Tahoua  -vs-  Sahel
21:00 Urana  -vs-  Racing FC de Boukoki
 North & Central America :: CONCACAF Championship Women U20
04:30 FT USA (U20) (W)  2-0  Nicaragua (U20) (W)
02:00 Haiti (U20) (W)  -vs-  Costa Rica (U20) (W)
04:30 Canada (U20) (W)  -vs-  Trinidad & Tobago (U20) (W)
 Northern Ireland :: NIFL Premiership
21:00 Ards  -vs-  Ballymena
21:00 Cliftonville  -vs-  Dungannon
21:00 Coleraine  -vs-  Crusaders
21:00 C. Rangers  -vs-  Glentoran
21:00 Linfield  -vs-  Glenavon
21:00 Warrenpoint  -vs-  Ballinamallard
 Northern Ireland :: NIFL Championship
20:00 Dergview  -vs-  Loughgall
20:00 H&W Welders  -vs-  PSNI
20:00 Knockbreda  -vs-  Newry City
 Panama :: LPF – Clausura
HT San Francisco  0-0  Chorrillo
03:00 Atl. Veraguense  -vs-  Alianza
05:00 Plaza Amador  -vs-  Tauro
 Portugal :: Primeira Liga
22:00 Maritimo  -vs-  Belenenses
00:15 Benfica  -vs-  Chaves
02:30 Portimonense  -vs-  Braga
 Portugal :: Segunda Liga
17:15 Academico Viseu  -vs-  Sporting B
21:00 CD Cova da Piedade  -vs-  Gil Vicente
21:00 Nacional  -vs-  Benfica B
 Qatar :: Premier League
19:25 Al-Sadd  -vs-  Al Sailiya
21:35 Al Rayyan  -vs-  Al-Kharitiyath
21:35 Umm-Salal  -vs-  Al-Gharafa
 San Marino :: Campionato Sammarinese
20:00 Cailungo  -vs-  Domagnano
20:00 Murata  -vs-  Juvenes/Dogana
20:00 Tre Fiori  -vs-  La Fiorita
23:30 Libertas  -vs-  Cosmos
 Scotland :: League One
21:00 Stranraer  -vs-  Raith
 Scotland :: League Two
21:00 PP Annan  Postp.  Peterhead
21:00 Berwick  -vs-  Elgin City
21:00 Montrose  -vs-  Clyde
21:00 Stenhousemuir  -vs-  Cowdenbeath
21:00 PP Stirling  Postp.  Edinburgh City
 Scotland :: Lowland League
20:00 Whitehill Welfare  -vs-  Hawick Royal Albert
21:00 Edinburgh University  -vs-  BSC Glasgow
21:00 Gretna 2008  -vs-  Gala Fairydean
 Scotland :: Highland League
21:00 PP Brora Rangers  Postp.  Turriff Utd
21:00 Buckie Thistle  -vs-  Strathspey Thistle
21:00 Clachnacuddin  -vs-  Huntly
21:00 PP Cove Rangers  Postp.  Nairn County
21:00 Deveronvale  -vs-  Fort William
21:00 Forres Mechanics  -vs-  Inverurie Loco Works
21:00 PP Fraserburgh  Postp.  Lossiemouth
21:00 Keith  -vs-  Nairn County
21:00 PP Keith  Postp.  Formartine Utd
21:00 Rothes  -vs-  Wick Academy
 Scotland :: FA Cup
18:15 Aberdeen  -vs-  St. Mirren
21:00 Albion Rovers  -vs-  St Johnstone
21:00 Alloa  -vs-  Dundee Utd
21:00 Ayr  -vs-  Arbroath
21:00 Celtic  -vs-  Brechin
21:00 Dundee FC  -vs-  Inverness
21:00 Dunfermline  -vs-  Morton
21:00 East Fife  -vs-  Brora Rangers
21:00 Kilmarnock  -vs-  Ross County
21:00 PP Livingston  Postp.  Falkirk
21:00 Motherwell  -vs-  Hamilton
21:00 PP Peterhead  Postp.  Dumbarton
21:00 Queen of South  -vs-  Partick
 Senegal :: Ligue 1
22:00 Generation F.  -vs-  Dakar SC
22:30 Diambars  -vs-  Douanes
22:30 Teungueth  -vs-  Mbour Petite Cote
 South Africa :: Premier League
19:30 Cape Town City  -vs-  Ajax Cape Town
19:30 Free State Stars  -vs-  Maritzburg Utd
22:00 Mamelodi Sundowns  -vs-  Platinum Stars
00:15 Amazulu  -vs-  Supersport Utd
00:15 Orlando Pirates  -vs-  Polokwane
 South Africa :: First Division
19:30 Black Leopards  -vs-  Cape Town All Stars
19:30 Mbombela  -vs-  Pretoria U.
19:30 Real Kings  -vs-  Super Eagles
19:30 Royal Eagles  -vs-  Richards Bay
19:30 Stellenbosch  -vs-  Mthatha Bucks
19:30 Uthongathi  -vs-  Jomo Cosmos
19:30 Witbank  -vs-  Tshakhuma
 South Africa :: Multichoice Diski
14:00 Baroka (U21)  -vs-  Amazulu (U21)
16:00 Bloem Celtic (U21)  -vs-  Supersport Utd (U21)
16:00 Cape Town City (U21)  -vs-  Maritzburg Utd (U21)
16:00 Kaizer Chiefs (U21)  -vs-  Ajax Cape Town (U21)
00:00 Free State Stars (U21)  -vs-  Chippa Utd. (U21)
 South America :: South American Championship Women U20
04:00 FT Paraguay (U20) (W)  4-1  Peru (U20) (W)
06:15 FT Colombia (U20) (W)  3-1  Argentina (U20) (W)
04:00 Uruguay (U20) (W)  -vs-  Bolivia (U20) (W)
 Spain :: LaLiga
18:00 Espanyol  -vs-  Sevilla
21:15 Atl. Madrid  -vs-  Girona
23:30 Villarreal  -vs-  Levante
01:45 Las Palmas  -vs-  Valencia
 Spain :: LaLiga2
21:00 Valladolid  -vs-  Sevilla FC B
23:00 Cordoba  -vs-  Albacete
23:00 R. Oviedo  -vs-  Almeria
01:00 Lorca FC  -vs-  Huesca
01:30 Lugo  -vs-  Gijon
 Spain :: Segunda Division B – Group 2
21:00 R. Union  -vs-  Ath Bilbao B
21:15 Gijon B  -vs-  Leioa
23:00 Arenas Club  -vs-  Izarra
23:00 Gernika Club  -vs-  Pena
23:00 R. Sociedad B  -vs-  CD Vitoria
 Spain :: Tercera Division
17:30 Santanyi  -vs-  Mercadal
20:30 Alaves B  -vs-  SD Deusto
20:30 Cortes  -vs-  Txantrea
20:30 Santander B  -vs-  Barreda Balompie
21:00 Atletico Albericia  -vs-  Bezana
21:00 Binissalem  -vs-  Esporles
21:00 CD Cantolagua  -vs-  Valle Egues
21:00 CD River Ega  -vs-  Idoya
21:00 Iruna  -vs-  Huarte
21:00 Santa Catalina Atletico  -vs-  Petra
21:00 Santuxu  -vs-  Anaitasuna FT
21:00 Torre Levante  -vs-  Elche CF Ilicitano
21:15 CD Gares  -vs-  Pamplona
21:15 Subiza  -vs-  Beti Kozkor
21:30 AD San Juan  -vs-  Mutilvera
21:30 Beasain  -vs-  Balmaseda
21:30 Oberena  -vs-  CD Corellano
21:30 Paiporta  -vs-  Alzira
21:30 Poblense  -vs-  UD Ibiza-Eivissa
21:30 Union Montanesa Escobedo  -vs-  Tropezon
22:00 Bermeo  -vs-  Somorrostro
22:00 CD Choco  -vs-  Barco
22:00 Ferriolense  -vs-  Constancia
22:00 Laracha  -vs-  Compostela
22:00 Solares  -vs-  Velarde
22:15 Collerense  -vs-  Felanitx
22:30 Lagun Onak  -vs-  Amurrio Club
22:30 Santa Ursula  -vs-  Ibarra
23:00 Burlades  -vs-  CD Baztan
23:00 Haria  -vs-  Panaderia Pulido San Mateo
23:00 Laredo  -vs-  Rayo Cantabria
 Tanzania :: Ligi Kuu Bara
19:00 Mbao  -vs-  Stand U.
19:00 Mtibwa Sugar  -vs-  Njombe Mji
19:00 Mwadui  -vs-  Ndanda
19:00 Tanzania Prisons  -vs-  Azam
 Tunisia :: Ligue Professionnelle 1
19:00 Bizertin  -vs-  Zarzis
 Turkey :: Super Lig
16:30 Kardemir Karabuk  -vs-  Genclerbirligi
19:00 Osmanlispor  -vs-  Yeni Malatyaspor
22:00 Fenerbahce  -vs-  Goztepe
 Turkey :: TFF 1. Lig
16:00 Adana Demirspor  -vs-  Balikesirspor
18:30 Eskisehirspor  -vs-  Istanbulspor AS
 Turkey :: Spor Toto 2. Lig White Group
16:30 Bugsasspor  -vs-  Kirklarelispor
16:30 Pendikspor  -vs-  Anadolu Selcukspor
 Turkey :: Spor Toto 2. Lig Red Group
15:00 Eyupspor  -vs-  Etimesgut
16:30 Kocaeli Birlikspor  -vs-  Menemen Bld.
16:30 Sancaktepe  -vs-  Sivas Belediyespor
 Turkey :: TFF 3. Lig Group 1
16:30 Bergama Bld.  -vs-  Orhangazispor
16:30 Catalca  -vs-  12 Bingol
16:30 Halide E.  -vs-  Duzcespor
16:30 Ofspor  -vs-  Altindag Bld.
 Turkey :: TFF 3. Lig Group 2
16:30 Anatolia Bagcilar  -vs-  Diyarbekirspor
16:30 Ankara Demirspor  -vs-  Vanspor Bld.
16:30 Kirikhanspor  -vs-  Trabzon
16:30 Yesil Bursa  -vs-  Turgutluspor
 Turkey :: TFF 3. Lig Group 3
16:00 Duzyurtspor  -vs-  Osmaniyespor
 United Arab Emirates :: Super Cup
22:00 Al Jazira  -vs-  Al Wahda
 Wales :: Division 1
20:00 Caerau Ely  -vs-  Cambrian & Clydach
20:00 Cwmbran Celtic  -vs-  Monmouth
20:00 Goytre Utd  -vs-  Llanelli
20:00 Haverfordwest  -vs-  Goytre AFC
20:00 Port Talbot  -vs-  Undy
20:00 Ton Pentre  -vs-  Taffs Well
 Wales :: Cymru Alliance
20:00 Rhyl  -vs-  Llandudno Junction
20:00 Ruthin  -vs-  Queens Park
20:30 Airbus  -vs-  Penrhyncoch
20:30 Caersws FC  -vs-  Holywell
20:30 Denbigh  -vs-  Porthmadog
20:30 Flint  -vs-  Caernarfon
20:30 Holyhead  -vs-  Guilsfield
 Wales :: League Cup
23:15 Cardiff Metropolitan  -vs-  TNS
 World Match :: Club Friendly
15:00 Honved (Hun)  -vs-  Dorogi (Hun)
15:00 Vasas (Hun)  -vs-  Vecsesi (Hun)
16:00 Balmazujvaros Sport (Hun)  -vs-  Cegledi (Hun)
16:00 Budaorsi SC (Hun)  -vs-  Paks (Hun)
16:00 D. Luzna (Svk)  -vs-  Samorin (Svk)
16:00 Karvina (Cze)  -vs-  Piast Gliwice (Pol)
16:00 Koge (Den)  -vs-  Avarta (Den)
16:00 Pisek (Cze)  -vs-  Plzen (U21) (Cze)
16:00 Poprad (Svk)  -vs-  Vysne Opatske (Svk)
16:00 Senica (Svk)  -vs-  Dubnica (Svk)
16:00 Slovacko (Cze)  -vs-  Vitkovice (Cze)
16:00 Trencin (Svk)  -vs-  AFC Nove Mesto (Svk)
16:00 Vlasim (Cze)  -vs-  Teplice (Cze)
16:00 Zlin (Cze)  -vs-  Opava (Cze)
16:30 Haladas (Hun)  -vs-  Presov (Svk)
16:30 Rosenborg (Nor)  -vs-  Byasen (Nor)
17:00 Aarhus (Den)  -vs-  Vendsyssel FF (Den)
17:00 LKS Lodz (Pol)  -vs-  Sroda (Pol)
17:00 Oppsal (Nor)  -vs-  Orn (Nor)
17:00 Pogon Siedlce (Pol)  -vs-  Radomiak Radom (Pol)
17:00 Randers FC (Den)  -vs-  Vejle (Den)
17:00 Shamrock Rovers (Irl)  -vs-  Longford (Irl)
17:00 Stal Mielec (Pol)  -vs-  Cracovia (Pol)
17:00 Zilina (Svk)  -vs-  Ostrava (Cze)
17:30 Z. Moravce (Svk)  -vs-  Sala (Svk)
18:00 Bohemians 1905 (U21) (Cze)  -vs-  Chomutov (Cze)
18:00 Goteborg (Swe)  -vs-  Aalborg (Den)
18:00 Malmo FF (Swe)  -vs-  F. Amager (Den)
18:00 Munich 1860 (Ger)  -vs-  Memmingen (Ger)
18:00 Nordsjaelland (Den)  -vs-  Lyngby (Den)
18:00 Podbrezova (Svk)  -vs-  Zvolen (Svk)
 World Match :: Friendly International Women
02:00 France (W)  -vs-  Italy (W)